

## NYARAKA ZA KUWASILISHA KATIKA MALALAMIKO YA MAJERUHI

| NA. | NYARAKA  |  |
|-----|--|--|
| 1   | Barua ya mlalamikaji yenye kuonesha mawasiliano (nambari ya simu, anuani ya posta na barua pepe)   |  |
| 2   | Nakala ya barua ya madai aliyoandika mlalamikaji kwenda kampuni ya Bima au kwa mmiliki wa gari   |  |
| 3   | Nakala ya hati ya Bima   |  |
| 4   | Nakala ya stakabadhi ya malipo ya ada ya Bima  |  |
| 5   | Nakala ya fomu ya madai  |  |
| 6   | Nakala ya leseni ya dereva   |  |
| 7   | Nakala ya taarifa ya awali ya Polisi (PF 90)   |  |
| 8   | Nakala ya taarifa ya mwisho ya Polisi (PF 115)   |  |
| 9   | Nakala ya mchoro wa ramani unaoonesha tukio la ajali   |  |
| 10  | Nakala ya kadi ya usajili wa gari  |  |
| 11  | Nakala ya Mashitaka ya Mahakama  |  |
| 12  | Nakala ya hukumu ya Mahakama   |  |
| 13  | Nakala ya mwisho ya taarifa ya Daktari ikionesha asilimia ya ulemavu (Number of days on 100% total temporary incapacity; number of days on partial temporary incapacity...%; and ...% on permanent incapacity) |  |
| 14  | Nakala za stakabadhi za huduma za matibabu (kama zipo)   |  |
| 15  | Nakala za tiketi kwa gharama za usafiri (kama zipo)  |  |
| 16  | Picha nzima ya mlalamikaji kabla hajapata ajali  |  |
| 17  | Nakala ya kitambulisho cha mlalamikaji   |  |
| 18  | Nakala ya hati ya malipo (kama ilitolewa)  |  |
| 19  | Nakala za mawasiliano (barua) kutoka kampuni ya Bima hasa mawasiliano ya mwisho  |  |
| 20  | Nakala zingine zozote kuthibitisha malalamiko  |  |
| 21  | Uthibitisho wa ajira na kipato   |  |
| 22  | Risiti ya malipo ya <b>“ada ya usajili wa malalamiko”</b> ya TZS.25,000/= (unalipia Benki ya CRDB Akaunti Na. 0150390609801. Jina la Akaunti ni <b>“Insurance Ombudsman Collection Account”</b> )              |  |

JINA LA MLALAMIKAJI .....

SAINI YA MLALAMIKAJI.....

SAINI YA MPOKEA MALALAMIKO .....