

NYARAKA ZA KUWASILISHA KATIKA MALALAMIKO YA MIRATHI (KIFO)

NA.	NYARAKA	
1	Barua ya madai aliyoandika mlalamikaji kwenda Kampuni ya Bima au kwa mmiliki wa gari.	
2	Barua ya mlalamikaji yenye kuonesha mawasiliano (Nambari ya simu, anuani ya posta na barua pepe)	
3	Nakala ya Hati ya Bima	
4	Nakala ya stakabadhi ya malipo ya ada ya Bima	
5	Nakala ya Fomu ya Madai	
6	Nakala ya Leseni ya dereva	
7	Nakala ya taarifa ya awali ya Polisi (PF 90)	
8	Nakala ya taarifa ya mwisho ya Polisi (PF 115)	
9	Nakala ya ramani ya tukio la ajali	
10	Nakala ya kadi ya usajili wa gari	
11	Nakala ya Mashitaka ya Mahakama	
12	Nakala ya hukumu ya Mahakama	
13	Nakala ya taarifa ya ukaguzi wa maiti kutoka Hospitali	
14	Nakala ya cheti cha kifo	
15	Nakala ya cheti cha kuzaliwa	
16	Nakala ya hati ya malipo (kama ilitolewa)	
17	Nakala za stakabadhi za huduma za matibabu (kama yalifanyika)	
18	Nakala za gharama za usafiri (kama zilikuwepo)	
19	Nakala ya hati ya msimamizi wa mirathi (mtu mzima) au hati ya kiapo (mtoto)	
20	Picha nzima ya mlalamikaji	
21	Nakala ya kitambulisho cha mlalamikaji	
22	Nakala za uthibitisho wa wategemezi (cheti cha ndoa au cheti za kuzaliwa)	
23	Nakala za mawasiliano (barua) kutoka kampuni ya Bima hasa mawasiliano ya mwisho	
24	Nakala zingine zozote zenye kuthibitisha lalamiko	
25	Nyaraka kuthibitisha kipato cha marehemu kabla ya umauti	
26	Uthibitisho wa ajira na kipato	
27	Risiti ya malipo ya “ada ya usajili wa malalamiko” ya TZS.25,000/= (unalipia Benki ya CRDB Akaunti Na. 0150390609801. Jina la Akaunti ni “Insurance Ombudsman Collection Account”)	

JINA LA MLALAMIKAJI

SAINI YA MLALAMIKAJI.....

SAINI YA MPOKEA MALALAMIKO