

## NYARAKA ZA KUWASILISHA KATIKA MALALAMIKO YA MKATABIMA

NA.	NYARAKA	
1	Barua ya mlalamikaji yenye kuonesha mawasiliano (nambari ya simu, anuani ya posta na barua pepe)	
2	Nakala ya barua ya madai aliyoandika mlalamikaji kwenda kampuni ya Bima	
3	Nakala ya hati ya Bima	
4	Nakala ya stakabadhi ya malipo ya ada ya Bima	
5	Nakala ya fomu ya madai	
6	Nakala ya leseni ya dereva	
7	Nakala ya taarifa ya awali ya Polisi (PF 90)	
8	Nakala ya mchoro wa ramani unaoonesha tukio la ajali	
9	Nakala ya kadi ya usajili wa gari	
10	Nakala ya ukaguzi wa gari (PF 93)	
11	Nakala ya makadirio ya matengenezo ya gari kutoka gereji	
12	Nakala ya kitambulisho cha mlalamikaji	
13	Picha nzima ya mlalamikaji	
14	Nakala ya hati ya malipo (kama ilitolewa)	
15	Nakala za mawasiliano (barua) kutoka kampuni ya Bima hasa mawasiliano ya mwisho	
16	Nakala zingine zozote kuthibitisha malalamiko	
17	Risiti ya malipo ya <b>“ada ya usajili wa malalamiko”</b> ya TZS.25,000/= (unalipia Benki ya CRDB Akaunti Na. 0150390609801. Jina la Akaunti ni <b>“Insurance Ombudsman Collection Account”</b> )	

JINA LA MLALAMIKAJI .....

SAINI YA MLALAMIKAJI.....

SAINI YA MPOKEA MALALAMIKO .....