

**NYARAKA ZA KUWASILISHA KATIKA MALALAMIKO YA UHARIBIFU WA MALI YA MTU WA TATU**

<b>NA.</b>	<b>NYARAKA</b>	
1	Barua ya mlalamikaji yenye kuonesha mawasiliano (nambari ya simu, anuani ya posta na barua pepe)	
2	Nakala ya barua ya madai aliyoandika mlalamikaji kwenda kampuni ya Bima au kwenda kwa mmiliki wa gari	
3	Nakala ya hati ya Bima ya gari lililosababisha ajali pamoja na nakala za gari la mlalamikaji	
4	Nakala ya stakabadhi ya malipo ya ada ya Bima kwa gari lenye makosa pia kwa gari la mlalamikaji	
5	Nakala ya fomu ya madai kutoka kwa mmiliki wa gari lenye makosa	
6	Nakala ya leseni ya dereva mwenye makosa	
7	Nakala ya taarifa ya awali ya Polisi (PF 90)	
8	Nakala ya mchoro wa ramani inayoonesha tukio la ajali	
9	Nakala ya kadi ya usajili wa gari lililosababisha ajali pamoja na nakala ya gari la mlalamikaji	
10	Nakala ya ukaguzi wa gari la mlalamikaji (PF 93)	
11	Nakala ya taarifa ya mwisho ya Polisi (PF 115)	
12	Nakala ya hukumu ya Mahakama	
13	Nakala ya Mashitaka ya Mahakama	
14	Nakala ya makadirio kwa ajili ya matengenezo ya gari la mlalamikaji kutoka gereji.	
15	Kitambulisho cha mlalamikaji	
16	Picha nzima ya mlalamikaji	
17	Nakala ya hati ya malipo (kama ilitolewa)	
18	Nakala za mawasiliano (barua) kutoka kampuni ya Bima hasa mawasiliano ya mwisho	
19	Nakala zingine zozote kuthibitisha malalamiko	
20	Risiti ya malipo ya <b>“ada ya usajili wa malalamiko”</b> ya TZS.25,000/= (unalipia Benki ya CRDB Akaunti Na. 0150390609801. Jina la Akaunti ni <b>“Insurance Ombudsman Collection Account”</b> )	

JINA LA MLALAMIKAJI .....

SAINI YA MLALAMIKAJI.....

SAINI YA MPOKEA MALALAMIKO .....