
 

NYARAKA	ZA	KUWASILISHA	KATIKA	MALALAMIKO	YA	MIRATHI	(KIFO)	 	
 

NYARAKA ZA KUWASILISHA KATIKA MALALAMIKO YA MIRATHI (KIFO) 
 

NA. NYARAKA  
1 Barua ya madai aliyoandika mlalamikaji kwenda Kampuni ya 

Bima au kwa mmiliki wa gari. 
 

2 Barua ya mlalamikaji yenye kuonesha mawasiliano (Nambari 
ya simu, anuani ya posta na barua pepe) 

 

3 Nakala ya Hati ya Bima   
4 Nakala ya stakabadhi ya malipo ya ada ya Bima  
5 Nakala ya Fomu ya Madai  
6 Nakala ya Leseni ya dereva  
7 Nakala ya taarifa ya awali ya Polisi (PF 90)  
8 Nakala ya taarifa ya mwisho ya Polisi (PF 115)  
9 Nakala ya ramani ya tukio la ajali  
10 Nakala ya kadi ya usajili wa gari  
11 Nakala ya Mashitaka  ya Mahakama  
12 Nakala ya hukumu ya Mahakama  
13 Nakala ya taarifa ya ukaguzi wa maiti kutoka Hospitali   
14 Nakala ya cheti cha kifo  
15 Nakala ya cheti cha kuzaliwa  
16 Nakala ya hati ya malipo  (kama ilitolewa)  
17 Nakala za stakabadhi za huduma za matibabu (kama 

yalifanyika) 
 

18 Nakala za gharama za usafiri (kama zilikuwepo) 
 

 

19 Nakala ya hati ya msimamizi wa mirathi(mtu mzima) au hati ya 
kiapo (mtoto) 

 

20 Picha nzima ya mlalamikaji  

21 Nakala ya kitambulisho cha mlalamikaji  
22 Nakala za uthibitisho wa wategemezi (cheti cha ndoa au cheti 

za kuzaliwa) 
 

23 Nakala za mawasiliano (barua) kutoka kampuni ya Bima hasa 
mawasiliano ya mwisho 

 

24 Nakala zingine zozote zenye kuthibitisha lalamiko 
 

 
 

 


